นายแพทย์กิตติโชติ ตั้งกิตติถาวร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชตะพานหิน เยี่ยมและมอบถุงของขวัญปีใหม่ ให้ผู้สูงอายุ และ ผู้ป่วยในชุมชน เป็นกำลังใจให้ทุกท่าน ในปีใหม่นี้ให้ประสบแต่สิ่งดีงาม มีสุขภาพแข็งแรง มีกำลังใจเข้มแข็ง ผ่านพ้นอุปสรรคต่างๆ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชตะพานหิน ขอเป็นกำลังใจอยู่เคียงข้างทุกท่านเสมอ
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/270759734_4079139768855431_7263737709808965033_n-1024x683.jpg)
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/270819734_4079139778855430_5101665630268622135_n-1024x745.jpg)
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/271138921_4079139852188756_1586328340937624953_n-1024x683.jpg)
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/270747312_4079139838855424_2955246278731438240_n-1024x683.jpg)
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/270306201_4079139928855415_4076438052277814767_n-1024x683.jpg)
![](https://w2022.tphcp.go.th/wp-content/uploads/2022/01/270301950_4079139905522084_2394771477838885766_n-1024x713.jpg)
You have remarked very interesting details! ps nice site.Raise blog range